Diễn đàn hack mu, forum hack mu, hack mu ss2, hack mu season 6 , Hack Agi MU Online, agi mu ss6,
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn hack mu, forum hack mu, hack mu ss2, hack mu season 6 , Hack Agi MU Online, agi mu ss6,

Diễn đàn hack mu, forum hack mu, hack mu ss2, hack mu season 6 , Hack Agi MU Online, agi mu ss6, agi mu ss2, hack agi pro 100% ,hack speed mu ss6 , hack agi mu ss6 , hack mu online ss6 , hack mu ss6 mien phi , hack agi mu season 6 , hack speed mu ss6

You are not connected. Please login or register

Hack mu thì khó. Các Pro có biết để cho ra 1 Mu thì phải mất chi phí là bao nhiêu vậy

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

mmtdhuy

Các haker và cheater memner có thể cho mình biết.Để làm một Mu như thời buổi hiện nay thì phải mất chi phí là nhiều lắm không ạ.
Em rất thích làm ADMIN mu mà không biết cách nào hết.
Ai có thể tư vấn cho em được không ạ.
Cấu hình máy.
rồi VPS gì đó...
...
Cảm ơn ạ

mr.sanguine

Để làm 1 mu như hiện nay các bạn phải thuê được 1 sever giá tầm 3-4tr/1 tháng. Thêm đó chi phí thuê 1 antihack khoảng 4-600k/1 tháng. Tùy vào antihack bạn chọn nữa. Nghĩa là chi phí nó bỏ ra khá lớn và chuyện hack được nó rất không tưởng. Thương thì các bản hack chỉ lợi dụng được các lỗ hổng an ninh của antihack và được sử dụng cá nhân. Việc tung ra hack là 1 sai lầm khá lớn vì như thế boss antihack sẽ dễ dàng fix lỗi chúng và từ đó hack ko có hiệu lực. Tóm lại việc website này mở ra thật khó để trở thành cộng đồng chia sẻ hack cho ae. Đấy là ý kiến của tôi còn các bạn nghĩ thế nào là quyền của mọi người

LinhXinhVL

upppppppppppppppppp

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]